Lịch thi đấu

Lịch thi đấu —- KQBD Plus —– Bảng Xếp Hạng——- Vua Phá Lưới —— Blog Cầu Thủ

17:00 - 21/05 20
17:00 - 21/05 20
19:15 - 21/05 20
19:15 - 21/05 20
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
H1: 0-1
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
00:00 - 20/05 37
ON Football
01:45 - 20/05 37
H1: 0-0
02:00 - 20/05 34
02:00 - 20/05 34
H1: 1-0
02:00 - 20/05 34
02:00 - 20/05 34
02:00 - 20/05 34
H1: 0-1
ON Sports News
02:00 - 20/05 34
02:00 - 20/05 34
H1: 3-0
02:00 - 20/05 34
H1: 0-0
02:00 - 20/05 34
H1: 0-0
01:00 - 20/05 2
Barracas Central Barracas Central

1 - 1

Sarmiento Sarmiento
H1: 1-1
01:30 - 20/05 2
Club Atletico Platense Club Atletico Platense

0 - 0

Independiente Independiente
H1: 0-0
03:45 - 20/05 2
Talleres Talleres

2 - 0

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
H1: 1-0
03:45 - 20/05 2
Banfield Banfield 1

1 - 1

CA Huracan CA Huracan
H1: 0-1
06:00 - 20/05 2
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

2 - 4

Boca Juniors Boca Juniors
H1: 2-0
05:00 - 21/05 2
San Lorenzo de Almagro San Lorenzo de Almagro

vs

Lanus Lanus
05:00 - 21/05 2
Estudiantes de la Plata Estudiantes de la Plata

vs

Deportivo Riestra Deportivo Riestra
07:15 - 21/05 2
Racing Club Racing Club

vs

Argentinos Juniors Argentinos Juniors
07:15 - 21/05 2
Rosario Central Rosario Central

vs

Tigre Tigre
02:00 - 20/05 7
Atletico MG Atletico MG

vs

Hoãn

02:00 - 20/05 7
02:00 - 20/05 7
04:30 - 20/05 7
04:30 - 20/05 7
06:00 - 21/05 7
01:00 - 20/05 16
Guillermo Brown Guillermo Brown

0 - 2

Agropecuario Agropecuario
H1: 0-2
01:00 - 20/05 16
Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

0 - 2

Tristan Suarez Tristan Suarez 1
H1: 0-2
01:30 - 20/05 16
CA Defensores Unidos CA Defensores Unidos 2

0 - 0

Deportivo Madryn Deportivo Madryn
H1: 0-0
01:30 - 20/05 16
Aldosivi Aldosivi

1 - 0

Almagro Almagro
H1: 0-0
01:30 - 20/05 16
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza

2 - 1

Deportivo Moron Deportivo Moron 1
H1: 1-0
01:30 - 20/05 16
Chacarita Juniors Chacarita Juniors

2 - 2

Racing de Cordoba Racing de Cordoba 1
H1: 1-1
01:45 - 20/05 16
Club Atletico Colon Club Atletico Colon

1 - 0

CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever 1
H1: 0-0
02:00 - 20/05 16
San Martin San Juan San Martin San Juan

3 - 0

All Boys All Boys
H1: 1-0
04:00 - 20/05 16
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto

1 - 1

CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano
H1: 0-1
01:30 - 21/05 16
Almirante Brown Almirante Brown

vs

San Telmo San Telmo
07:10 - 21/05 16
San Martin de Tucuman San Martin de Tucuman

vs

Patronato de Parana Patronato de Parana
07:30 - 21/05 16
Club Atletico Mitre Club Atletico Mitre

vs

Brown de Adrogue Brown de Adrogue
00:00 - 20/05 34
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD

vs

Tondela Tondela
02:00 - 20/05 6
Mirassol Mirassol

2 - 0

H1: 0-0
02:00 - 20/05 6
07:00 - 21/05 6
02:00 - 20/05 Khác
01:30 - 21/05 40
17:30 - 21/05 14

vs

Cheongju FC Cheongju FC
17:30 - 21/05 14
Chungnam Asan FC Chungnam Asan FC

vs

01:30 - 20/05 17
CA Fenix CA Fenix

1 - 1

San Martin Burzaco San Martin Burzaco
H1: 0-0
03:00 - 20/05 17
CA Ferrocarril Midland CA Ferrocarril Midland

3 - 0

Acassuso Acassuso
H1: 0-0
06:00 - 21/05 18
Đồng Tháp Đồng Tháp

vs

Vũng Tàu Vũng Tàu
22:00 - 20/05 Bảng A
Serbia U17 Serbia U17

vs

Ukraine U17 Ukraine U17
22:00 - 20/05 Bảng B
Denmark U17 Denmark U17

vs

Wales U17 Wales U17
00:30 - 21/05 Bảng A
Cyprus U17 Cyprus U17

vs

Czech Republic U17 Czech Republic U17
00:30 - 21/05 Bảng B
Croatia U17 Croatia U17

vs

Austria U17 Austria U17
22:00 - 21/05 Bảng C
Slovakia U17 Slovakia U17

vs

Sweden U17 Sweden U17
22:00 - 21/05 Bảng D
Spain U17 Spain U17

vs

Portugal U17 Portugal U17
20:00 - 20/05 24
Al Masry Al Masry

vs

ENPPI ENPPI
23:00 - 20/05 24
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

vs

Pharco FC Pharco FC
23:00 - 20/05 24
ZED FC ZED FC

vs

Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
20:00 - 21/05 24
Baladiyyat Al-Mehalla Baladiyyat Al-Mehalla

vs

El Dakhleya El Dakhleya
23:00 - 21/05 24
Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra

vs

National Bank National Bank
23:00 - 21/05 24
El Gounah El Gounah

vs

El Geish El Geish
01:00 - 20/05 Khác
Boston River Boston River

2 - 0

Cerro Cerro
H1: 0-0
03:30 - 20/05 Khác
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

1 - 0

Cerro Largo Cerro Largo
H1: 1-0
01:00 - 21/05 Khác
Liverpool Liverpool

vs

Miramar Misiones Miramar Misiones
06:00 - 21/05 Khác
Deportivo Maldonado Deportivo Maldonado

vs

Nacional Nacional
22:00 - 20/05 9
HamKam HamKam

vs

Bodo/Glimt Bodo/Glimt
22:00 - 20/05 9
KFUM Oslo KFUM Oslo

vs

Odds Ballklubb Odds Ballklubb
22:00 - 20/05 9
Stroemsgodset Stroemsgodset

vs

FK Haugesund FK Haugesund
H1: 0-1
22:00 - 20/05 9
Kristiansund BK Kristiansund BK

vs

Brann Brann
22:00 - 20/05 9
Lillestroem Lillestroem

vs

Fredrikstad Fredrikstad
22:00 - 20/05 9
Molde Molde

vs

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
22:00 - 20/05 9
Sandefjord Sandefjord

vs

Viking Viking
00:15 - 21/05 9
Tromsoe Tromsoe

vs

02:00 - 21/05 1
HFX Wanderers FC HFX Wanderers FC

vs

Valour FC Valour FC
21:00 - 20/05 29
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

vs

FC Liefering FC Liefering
21:00 - 20/05 29
SKN St. Poelten SKN St. Poelten

vs

SW Bregenz SW Bregenz
21:00 - 20/05 29
SV Lafnitz SV Lafnitz

vs

SV Ried SV Ried
21:00 - 20/05 29
Amstetten Amstetten

vs

SV Horn SV Horn
21:00 - 20/05 29
Dornbirn Dornbirn

vs

Leoben Leoben
21:00 - 20/05 29
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling

vs

First Vienna FC First Vienna FC
21:00 - 20/05 29
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

vs

Grazer AK Grazer AK
21:00 - 20/05 29
Sturm Graz II Sturm Graz II

vs

SV Stripfing SV Stripfing
22:00 - 20/05 29
Sturm Graz (A) Sturm Graz (A)

vs

SV Stripfing SV Stripfing
23:15 - 21/05 28
Foolad Khuzestan Foolad Khuzestan

vs

Zob Ahan Zob Ahan
23:15 - 21/05 28
Gol Gohar Gol Gohar

vs

Aluminium Arak Aluminium Arak
23:15 - 21/05 28
Malavan Malavan

vs

Mes Rafsanjan Mes Rafsanjan
23:15 - 21/05 28
Nassaji Mazandaran FC Nassaji Mazandaran FC

vs

Esteghlal Esteghlal
23:15 - 21/05 28
Paykan Paykan

vs

Tractor FC Tractor FC
23:15 - 21/05 28
Persepolis Persepolis

vs

Esteghlal Khuzestan Esteghlal Khuzestan
23:15 - 21/05 28
Sanat Naft Abadan Sanat Naft Abadan

vs

Shams Azar Qazvin Shams Azar Qazvin
23:15 - 21/05 28
Sepahan Sepahan

vs

Havadar SC Havadar SC
04:30 - 20/05 13
Colo Colo Colo Colo

2 - 0

Palestino Palestino
H1: 1-0
05:00 - 21/05 13
Union Espanola Union Espanola

vs

Union La Calera Union La Calera
05:00 - 21/05 13
Cobresal Cobresal

vs

Coquimbo Unido Coquimbo Unido
07:30 - 21/05 13
Huachipato Huachipato

vs

Audax Italiano Audax Italiano
02:00 - 20/05 13
Santiago Wanderers Santiago Wanderers

2 - 2

Curico Unido Curico Unido
H1: 2-0
07:30 - 20/05 13
Rangers Rangers

1 - 2

Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
H1: 0-2
02:30 - 21/05 13
Santiago Morning Santiago Morning

vs

Deportes Recoleta Deportes Recoleta
07:30 - 21/05 13
Club Deportes Limache Club Deportes Limache

vs

San Marcos San Marcos
22:30 - 21/05 1
Klubi 04 Klubi 04

vs

JJK Jyvaskyla JJK Jyvaskyla
21:00 - 20/05 8
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand

vs

Pakhtakor Tashkent Pakhtakor Tashkent
21:00 - 20/05 8
Surkhon-2011 Surkhon-2011

vs

Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
21:00 - 21/05 8
Bunyodkor Tashkent Bunyodkor Tashkent

vs

Lokomotiv Tashkent Lokomotiv Tashkent
06:00 - 20/05 BK
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa

4 - 0

H1: 3-0 |Tổng TS: 5-0
00:00 - 20/05 9
Dinamo Minsk Dinamo Minsk

3 - 2

Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 1-1
20:45 - 21/05 10
Isloch Isloch

vs

FC Minsk FC Minsk
22:45 - 21/05 10
FK Slutsk FK Slutsk

vs

Neman Grodno Neman Grodno
03:30 - 20/05 CK
CSD Municipal CSD Municipal

2 - 0

Mixco Mixco 1
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-0
05:30 - 20/05 Group A

2 - 3

Deportivo Pereira Deportivo Pereira 1
H1: 1-3
08:00 - 20/05 Group A
18:00 - 21/05 13

vs

Shenzhen Peng City Shenzhen Peng City
19:00 - 20/05 33
Montana Montana

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
19:00 - 20/05 33
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
19:00 - 20/05 33
Yantra Yantra

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa
00:30 - 20/05 35

2 - 0

Rijeka Rijeka
H1: 1-0
20:00 - 20/05 35
Van Van

vs

Urartu FC Urartu FC
22:00 - 20/05 35

vs

FC Alashkert FC Alashkert
20:00 - 21/05 35
Pyunik Pyunik

vs

FC Noah FC Noah
23:00 - 21/05 35
07:00 - 20/05 BK
Cruz Azul Cruz Azul

1 - 2

Monterrey Monterrey
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-2
20:00 - 20/05 Khác
BKMA II BKMA II

vs

FC Noah 2 FC Noah 2
20:00 - 20/05 Khác
Gandzasar Gandzasar

vs

Pyunik Academy Pyunik Academy
20:00 - 20/05 Khác
Lernayin A. Lernayin A.

vs

Ararat Armenia II Ararat Armenia II
20:00 - 21/05 Khác
FC Mika FC Mika

vs

Ararat Yerevan II Ararat Yerevan II
20:00 - 21/05 Khác
FC Nikarm FC Nikarm

vs

FC Alashkert II FC Alashkert II
20:00 - 21/05 Khác
Onor Onor

vs

Urartu FC II Urartu FC II
01:00 - 20/05 13
Mushuc Runa Mushuc Runa

5 - 0

Delfin Delfin 2
H1: 2-0
03:30 - 20/05 13
Aucas Aucas

2 - 2

Universidad Catolica Universidad Catolica
H1: 0-1
06:00 - 20/05 13
Cumbaya Cumbaya

0 - 1

Barcelona SC Barcelona SC
H1: 0-1
07:00 - 21/05 13
Tecnico Universitario Tecnico Universitario

vs

Orense Orense
01:00 - 20/05 Khác
Asociacion Deportiva Tarma Asociacion Deportiva Tarma

2 - 0

Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
H1: 1-0
03:30 - 20/05 Khác
Los Chankas CYC Los Chankas CYC

2 - 0

Alianza Atletico Alianza Atletico
H1: 0-0
06:00 - 20/05 Khác
Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

0 - 0

Universidad Cesar Vallejo Universidad Cesar Vallejo
H1: 0-0
08:00 - 20/05 Khác
Alianza Lima Alianza Lima 1

3 - 2

Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso 1
H1: 1-2
03:00 - 21/05 Khác
CD UT Cajamarca CD UT Cajamarca

vs

Sport Boys Sport Boys
08:00 - 21/05 Khác
Cienciano Cienciano

vs

Universitario de Deportes Universitario de Deportes
02:15 - 20/05 Khác
Sol de America Sol de America 1

0 - 3

Cerro Porteno Cerro Porteno
H1: 0-2
04:30 - 20/05 Khác
Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM

1 - 2

Luqueno Luqueno
H1: 1-1
04:00 - 21/05 7
Resistencia Resistencia

vs

Rubio Nu Rubio Nu
06:30 - 21/05 7
Independiente CG Independiente CG

vs

Deportivo Santani Deportivo Santani
23:00 - 21/05 12
Flora Tallinn Flora Tallinn

vs

FC Kuressaare FC Kuressaare
19:15 - 20/05 36
Stade Nyonnais Stade Nyonnais

vs

Aarau Aarau
19:15 - 20/05 36
FC Wil 1900 FC Wil 1900

vs

Thun Thun
19:15 - 20/05 36
Baden Baden

vs

Xamax Xamax
19:15 - 20/05 36
FC Vaduz FC Vaduz

vs

Bellinzona Bellinzona
19:15 - 20/05 36
Sion Sion

vs

Schaffhausen Schaffhausen
21:00 - 20/05 10
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur

vs

EB/Streymur EB/Streymur
21:00 - 20/05 10
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur

vs

B68 Toftir B68 Toftir
23:00 - 20/05 10
23:00 - 20/05 10
Vikingur Vikingur

vs

NSI Runavik NSI Runavik
00:00 - 21/05 10
Djurgaarden Djurgaarden

vs

Halmstads BK Halmstads BK
00:00 - 21/05 10
Sirius Sirius

vs

Västerås SK Västerås SK
00:10 - 21/05 10
BK Haecken BK Haecken

vs

Malmo FF Malmo FF
00:00 - 20/05 15
Dinamo Batumi Dinamo Batumi 1

2 - 3

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999
H1: 1-0
01:15 - 20/05 33
Ferencvaros Ferencvaros

2 - 0

Ujpest Ujpest
H1: 1-0
01:00 - 21/05 33
Gyori ETO Gyori ETO

vs

Vasas Budapest Vasas Budapest
21:00 - 20/05 7
23:15 - 20/05 7
KA Akureyri KA Akureyri

vs

Fylkir Fylkir
00:00 - 21/05 7
FH Hafnarfjordur FH Hafnarfjordur

vs

KR Reykjavik KR Reykjavik
21:00 - 20/05 3
Grindavik Grindavik

vs

Grotta Grotta
21:00 - 20/05 3
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

vs

Thor Akureyri Thor Akureyri
01:45 - 21/05 25
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic

vs

Shelbourne Shelbourne
02:00 - 21/05 25
Shamrock Rovers Shamrock Rovers

vs

Derry City Derry City
H1: 1-0
01:45 - 21/05 3
Wexford FC Wexford FC

vs

Cobh Ramblers Cobh Ramblers
00:00 - 21/05 33

vs

LKS Lodz LKS Lodz
01:30 - 20/05 33
Lechia Gdansk Lechia Gdansk 1

2 - 1

Arka Gdynia Arka Gdynia 1
H1: 1-1
23:00 - 20/05 33
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala

vs

Chrobry Glogow Chrobry Glogow
22:00 - 20/05 32

vs

Igman Konjic Igman Konjic
22:00 - 20/05 32
FK Sarajevo FK Sarajevo

vs

Posusje Posusje
22:00 - 20/05 32
FK Velez Mostar FK Velez Mostar

vs

GOSK Gabela GOSK Gabela
22:00 - 20/05 32
FK Zvijezda 09 FK Zvijezda 09

vs

Zeljeznicar Zeljeznicar
22:00 - 20/05 32
Sloga Doboj Sloga Doboj

vs

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
22:00 - 20/05 32

vs

FK Tuzla City FK Tuzla City

Không có trận đấu nào

Lichithidau bóng đá hôm nay. Theo dõi lịch bóng đá mới nhất tại lichthidau com. Cập nhật lịch bóng đá chi tiết mọi giải đấu với thông tin thi đấu chính xác nhất. #lichthidau com.

Lichthidau com cung cấp thông tin lịch thi đấu bóng đá chính xác nhất hôm nay
Lichthidau com cung cấp thông tin lịch thi đấu bóng đá chính xác nhất hôm nay