KQBD Plus – Theo dõi KQBD Plus hôm nay cập nhật 24/7

Lịch thi đấu —- KQBD Plus —– Bảng Xếp Hạng——- Vua Phá Lưới —— Blog Cầu Thủ

FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 38
FT - 19/05 37
H1: 1-0
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
FT - 20/05 37
H1: 0-1
FT - 20/05 37
FT - 19/05 37
H1: 2-0
FT - 19/05 37
FT - 19/05 37
H1: 0-1
FT - 19/05 37
H1: 0-0
FT - 19/05 37
H1: 0-1
FT - 20/05 37
H1: 0-0
23:30 - 20/05 37
FT - 20/05 34
FT - 20/05 34
FT - 20/05 34
H1: 0-1
FT - 20/05 34
FT - 20/05 34
H1: 1-0
FT - 20/05 34
FT - 20/05 34
H1: 3-0
FT - 20/05 34
H1: 0-0
FT - 20/05 34
H1: 0-0
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14

3 - 1

St. Louis City St. Louis City
H1: 1-0
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 14
FT - 19/05 2
Independiente Rivadavia Independiente Rivadavia

0 - 0

Godoy Cruz Godoy Cruz
H1: 0-0
FT - 19/05 2
River Plate River Plate

3 - 0

Belgrano Belgrano
H1: 1-0
FT - 19/05 2
Defensa y Justicia Defensa y Justicia

1 - 1

Gimnasia LP Gimnasia LP
H1: 0-1
FT - 19/05 2
Instituto Cordoba Instituto Cordoba 1

1 - 1

Union Union
H1: 1-1
FT - 20/05 2
Barracas Central Barracas Central

1 - 1

Sarmiento Sarmiento
H1: 1-1
FT - 20/05 2
Club Atletico Platense Club Atletico Platense

0 - 0

Independiente Independiente
H1: 0-0
FT - 20/05 2
Banfield Banfield 1

1 - 1

CA Huracan CA Huracan
H1: 0-1
FT - 20/05 2
Talleres Talleres

2 - 0

Atletico Tucuman Atletico Tucuman
H1: 1-0
FT - 20/05 2
Central Cordoba de Santiago Central Cordoba de Santiago

2 - 4

Boca Juniors Boca Juniors
H1: 2-0
FT - 19/05 34
Moreirense Moreirense

2 - 1

Estoril Estoril
H1: 1-0
FT - 19/05 34

3 - 0

Chaves Chaves 1
H1: 2-0
FT - 19/05 34
02:00 - 19/05 7
04:30 - 19/05 7
07:00 - 19/05 7
21:00 - 19/05 7
Criciuma Criciuma

vs

Hoãn

02:00 - 20/05 7
Atletico MG Atletico MG

vs

Hoãn

02:00 - 20/05 7
02:00 - 20/05 7
04:30 - 20/05 7
04:30 - 20/05 7
FT - 19/05 32
H1: 2-0
FT - 19/05 16
CA San Miguel CA San Miguel

2 - 1

Deportivo Maipu Deportivo Maipu
H1: 0-0
FT - 19/05 16
CA Talleres Remedios de Escalada CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 0

Atletico Guemes Atletico Guemes
H1: 0-0
FT - 19/05 16
Quilmes Quilmes

2 - 1

CA Gimnasia de Jujuy CA Gimnasia de Jujuy
H1: 1-1
FT - 19/05 16
Club Atletico Estudiantes Club Atletico Estudiantes

4 - 0

CA Alvarado CA Alvarado
H1: 2-0
FT - 19/05 16
Atlanta Atlanta

2 - 0

Atletico Rafaela Atletico Rafaela
H1: 1-0
FT - 20/05 16
Arsenal Sarandi Arsenal Sarandi

0 - 2

Tristan Suarez Tristan Suarez 1
H1: 0-2
FT - 20/05 16
Guillermo Brown Guillermo Brown

0 - 2

Agropecuario Agropecuario
H1: 0-2
FT - 20/05 16
Aldosivi Aldosivi

1 - 0

Almagro Almagro
H1: 0-0
FT - 20/05 16
CA Defensores Unidos CA Defensores Unidos 2

0 - 0

Deportivo Madryn Deportivo Madryn
H1: 0-0
FT - 20/05 16
Chacarita Juniors Chacarita Juniors

2 - 2

Racing de Cordoba Racing de Cordoba 1
H1: 1-1
FT - 20/05 16
Gimnasia Mendoza Gimnasia Mendoza

2 - 1

Deportivo Moron Deportivo Moron 1
H1: 1-0
FT - 20/05 16
Club Atletico Colon Club Atletico Colon

1 - 0

CA Chaco For Ever CA Chaco For Ever 1
H1: 0-0
FT - 20/05 16
San Martin San Juan San Martin San Juan

3 - 0

All Boys All Boys
H1: 1-0
FT - 20/05 16
Estudiantes de Rio Cuarto Estudiantes de Rio Cuarto

1 - 1

CA Defensores de Belgrano CA Defensores de Belgrano
H1: 0-1
FT - 19/05 34
Academico Viseu Academico Viseu

2 - 2

Maritimo Maritimo
H1: 1-1
FT - 19/05 34
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD 1

0 - 1

Tondela Tondela
H1: 0-1
FT - 19/05 34
Oliveirense Oliveirense

1 - 3

Leixoes Leixoes
H1: 0-1
FT - 19/05 34
Nacional Nacional

2 - 0

Mafra Mafra
H1: 2-0
FT - 19/05 34

2 - 0

Uniao de Leiria Uniao de Leiria
H1: 0-0
00:00 - 20/05 34
AVS Futebol SAD AVS Futebol SAD

vs

Tondela Tondela
FT - 19/05 6
Amazonas FC Amazonas FC 1

1 - 1

Paysandu Paysandu 1
H1: 1-1
FT - 19/05 6

4 - 0

Botafogo SP Botafogo SP
H1: 2-0
FT - 19/05 6

1 - 2

Avai FC Avai FC
H1: 1-0
FT - 19/05 6

4 - 0

Brusque Brusque
H1: 3-0
FT - 20/05 6
Mirassol Mirassol

2 - 0

H1: 0-0
FT - 20/05 6
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 20/05 Khác
FT - 19/05 15
Jubilo Iwata Jubilo Iwata

1 - 1

H1: 0-0
FT - 19/05 15
FT - 19/05 15
Machida Zelvia Machida Zelvia

5 - 0

Tokyo Verdy Tokyo Verdy
H1: 2-0
FT - 19/05 15
FT - 19/05 15
FT - 19/05 15
FT - 19/05 15
FT - 19/05 15
FT - 19/05 13
FT - 19/05 13
FT - 19/05 13
FT - 19/05 13
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
PEC Zwolle PEC Zwolle

1 - 2

H1: 0-0
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
FT - 19/05 34
H1: 1-1
FT - 19/05 37
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 34
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 Khác
FT - 19/05 30
Black Leopards Black Leopards

2 - 0

MM Platinum MM Platinum
H1: 0-0
FT - 19/05 30
JDR Stars JDR Stars

1 - 2

Maritzburg United Maritzburg United
H1: 1-1
FT - 19/05 30
Magesi FC Magesi FC

2 - 2

Venda Venda
H1: 1-0
FT - 19/05 30
Marumo Gallants Marumo Gallants

1 - 0

Orbit College Orbit College
H1: 0-0
FT - 19/05 30
Milford FC Milford FC

2 - 1

Pretoria Callies Pretoria Callies
H1: 1-1
FT - 19/05 30
Platinum City Rovers Platinum City Rovers

1 - 2

Hungry Lions FC Hungry Lions FC
H1: 1-0
FT - 19/05 30
University of Pretoria University of Pretoria

1 - 1

Baroka FC Baroka FC
H1: 0-1
FT - 19/05 30
Upington City Upington City

0 - 0

Casric Stars FC Casric Stars FC
H1: 0-0
FT - 19/05 16
Fagiano Okayama FC Fagiano Okayama FC

2 - 0

Ventforet Kofu Ventforet Kofu
H1: 1-0
FT - 19/05 16
Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi

2 - 1

Fujieda MYFC Fujieda MYFC
H1: 1-0
FT - 19/05 16
Tochigi SC Tochigi SC

1 - 2

Vegalta Sendai Vegalta Sendai
H1: 1-1
FT - 19/05 13
Cheonan City Cheonan City

0 - 1

FC Anyang FC Anyang
H1: 0-1
FT - 19/05 13
Seongnam FC Seongnam FC

0 - 1

Busan I'Park Busan I'Park
H1: 0-1
FT - 19/05 13
Gyeongnam FC Gyeongnam FC

1 - 3

Gimpo FC Gimpo FC
H1: 1-1
FT - 19/05 1
Indy Eleven Indy Eleven

4 - 1

Hartford Athletic Hartford Athletic 1
H1: 2-0
FT - 19/05 1
Loudoun United Loudoun United

3 - 0

Monterey Bay FC Monterey Bay FC 1
H1: 1-0
FT - 19/05 1
Pittsburgh Riverhounds Pittsburgh Riverhounds

1 - 1

North Carolina FC North Carolina FC
H1: 1-0
FT - 19/05 1
Tampa Bay Rowdies Tampa Bay Rowdies

5 - 0

FC Tulsa FC Tulsa
H1: 4-0
FT - 19/05 1
Oakland Roots Oakland Roots

2 - 1

Orange County SC Orange County SC
H1: 1-1
FT - 19/05 1
Las Vegas Lights FC Las Vegas Lights FC

2 - 2

Louisville City FC Louisville City FC
H1: 2-1
FT - 19/05 1
Phoenix Rising FC Phoenix Rising FC

2 - 0

Miami FC Miami FC
H1: 2-0
FT - 19/05 17
Argentino de Merlo Argentino de Merlo

2 - 1

Villa San Carlos Villa San Carlos
H1: 0-1
FT - 19/05 17
Canuelas Canuelas

1 - 2

Sacachispas FC Sacachispas FC
H1: 1-1
FT - 19/05 17
CS Deportivo Liniers CS Deportivo Liniers

0 - 1

CSD Flandria CSD Flandria
H1: 0-0
FT - 19/05 17
Deportivo Armenio Deportivo Armenio 2

0 - 1

Colegiales Colegiales
H1: 0-1
FT - 19/05 17
Los Andes Los Andes

1 - 0

CA Excursionistas CA Excursionistas
H1: 1-0
FT - 19/05 17
Villa Dalmine Villa Dalmine

2 - 0

Sportivo Italiano Sportivo Italiano 1
H1: 1-0
FT - 19/05 17
Comunicaciones Comunicaciones

1 - 2

Dock Sud Dock Sud
H1: 0-0
FT - 19/05 17
Laferrere Laferrere

1 - 0

Deportivo Merlo Deportivo Merlo 1
H1: 0-0
FT - 20/05 17
CA Fenix CA Fenix

1 - 1

San Martin Burzaco San Martin Burzaco
H1: 0-0
FT - 20/05 17
CA Ferrocarril Midland CA Ferrocarril Midland

3 - 0

Acassuso Acassuso
H1: 0-0
FT - 19/05 18
Hòa Bình Hòa Bình

0 - 0

Phù Đổng Phù Đổng
H1: 0-0
FT - 19/05 18
Bình Phước Bình Phước

3 - 0

Đồng Nai Đồng Nai
H1: 0-0
FT - 19/05 18
PVF-CAND PVF-CAND

4 - 1

Long An Long An
H1: 2-0
22:00 - 20/05 Bảng B
Denmark U17 Denmark U17

vs

Wales U17 Wales U17
22:00 - 20/05 Bảng A
Serbia U17 Serbia U17

vs

Ukraine U17 Ukraine U17
FT - 19/05 24
Ismaily SC Ismaily SC

0 - 2

Pyramids FC Pyramids FC
H1: 0-0
20:00 - 20/05 24
Al Masry Al Masry

vs

ENPPI ENPPI
23:00 - 20/05 24
Al Mokawloon Al Arab Al Mokawloon Al Arab

vs

Pharco FC Pharco FC
23:00 - 20/05 24
ZED FC ZED FC

vs

Al-Ittihad Alexandria Al-Ittihad Alexandria
FT - 19/05 Khác
River Plate River Plate

0 - 2

Rampla Juniors Rampla Juniors
H1: 0-2
FT - 19/05 Khác
Defensor Sporting Defensor Sporting

0 - 2

Club Atletico Penarol Club Atletico Penarol
H1: 0-1
FT - 19/05 Khác
Danubio Danubio

0 - 1

Racing Racing
H1: 0-0
FT - 20/05 Khác
Boston River Boston River

2 - 0

Cerro Cerro
H1: 0-0
FT - 20/05 Khác
Montevideo Wanderers Montevideo Wanderers

1 - 0

Cerro Largo Cerro Largo
H1: 1-0
22:00 - 20/05 9
HamKam HamKam

vs

Bodo/Glimt Bodo/Glimt
22:00 - 20/05 9
KFUM Oslo KFUM Oslo

vs

Odds Ballklubb Odds Ballklubb
22:00 - 20/05 9
Kristiansund BK Kristiansund BK

vs

Brann Brann
22:00 - 20/05 9
Lillestroem Lillestroem

vs

Fredrikstad Fredrikstad
22:00 - 20/05 9
Molde Molde

vs

Sarpsborg 08 Sarpsborg 08
22:00 - 20/05 9
Sandefjord Sandefjord

vs

Viking Viking
22:00 - 20/05 9
Stroemsgodset Stroemsgodset

vs

FK Haugesund FK Haugesund
H1: 0-1
FT - 19/05 1
Forge FC Forge FC

1 - 2

Vancouver FC Vancouver FC
H1: 0-2
FT - 19/05 1
Cavalry FC Cavalry FC

2 - 2

York United FC York United FC
H1: 1-0
21:00 - 20/05 29
Amstetten Amstetten

vs

SV Horn SV Horn
21:00 - 20/05 29
Dornbirn Dornbirn

vs

Leoben Leoben
21:00 - 20/05 29
FC Admira Wacker Modling FC Admira Wacker Modling

vs

First Vienna FC First Vienna FC
21:00 - 20/05 29
Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC

vs

Grazer AK Grazer AK
21:00 - 20/05 29
Kapfenberger SV Kapfenberger SV

vs

FC Liefering FC Liefering
21:00 - 20/05 29
SKN St. Poelten SKN St. Poelten

vs

SW Bregenz SW Bregenz
21:00 - 20/05 29
Sturm Graz II Sturm Graz II

vs

SV Stripfing SV Stripfing
21:00 - 20/05 29
SV Lafnitz SV Lafnitz

vs

SV Ried SV Ried
22:00 - 20/05 29
Sturm Graz (A) Sturm Graz (A)

vs

SV Stripfing SV Stripfing
FT - 19/05 2
Kuching FA Kuching FA

2 - 2

Pahang Pahang
H1: 2-0
FT - 19/05 2
Pulau Pinang Pulau Pinang

0 - 0

Terengganu Terengganu
H1: 0-0
FT - 19/05 2
Tanjong Pagar United FC Tanjong Pagar United FC 1

0 - 5

Balestier Khalsa FC Balestier Khalsa FC
H1: 0-3
FT - 19/05 13
Cobreloa Cobreloa

2 - 2

Deportes Iquique Deportes Iquique
H1: 0-2
FT - 19/05 13
Universidad de Chile Universidad de Chile

1 - 2

Universidad Catolica Universidad Catolica
H1: 1-1
FT - 19/05 13
Atletico Nublense Atletico Nublense

2 - 2

O'Higgins O'Higgins
H1: 2-0
FT - 20/05 13
Colo Colo Colo Colo

2 - 0

Palestino Palestino
H1: 1-0
FT - 19/05 13
Deportes Temuco Deportes Temuco 1

0 - 1

Barnechea Barnechea
H1: 0-0
FT - 19/05 13
San Luis San Luis

1 - 2

Deportes Santa Cruz Deportes Santa Cruz
H1: 1-1
FT - 19/05 13
Antofagasta Antofagasta

2 - 1

Magallanes Magallanes
H1: 1-0
FT - 20/05 13
Santiago Wanderers Santiago Wanderers

2 - 2

Curico Unido Curico Unido
H1: 2-0
FT - 20/05 13
Rangers Rangers

1 - 2

Universidad de Concepcion Universidad de Concepcion
H1: 0-2
FT - 19/05 1
IF Gnistan IF Gnistan

0 - 0

KuPS KuPS
H1: 0-0
FT - 19/05 1
EIF EIF 1

1 - 1

FC Lahti FC Lahti
H1: 1-0
FT - 19/05 1
OLS OLS

1 - 0

PK Keski-Uusimaa PK Keski-Uusimaa
H1: 0-0
FT - 19/05 8
AGMK AGMK

5 - 3

Sogdiyona Jizzax Sogdiyona Jizzax
H1: 2-2
FT - 19/05 8
Navbahor Namangan Navbahor Namangan

1 - 0

Neftchi Fargona Neftchi Fargona
H1: 0-0
21:00 - 20/05 8
Dinamo Samarkand Dinamo Samarkand

vs

Pakhtakor Tashkent Pakhtakor Tashkent
21:00 - 20/05 8
Surkhon-2011 Surkhon-2011

vs

Nasaf Qarshi Nasaf Qarshi
FT - 19/05 BK
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 0-2 |Tổng TS: 1-1
FT - 20/05 BK
Deportivo Saprissa Deportivo Saprissa

4 - 0

H1: 3-0 |Tổng TS: 5-0
FT - 19/05 9
Gomel Gomel

0 - 0

Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino
H1: 0-0
FT - 20/05 9
Dinamo Minsk Dinamo Minsk

3 - 2

Shakhtyor Soligorsk Shakhtyor Soligorsk
H1: 1-1
FT - 20/05 CK
CSD Municipal CSD Municipal

2 - 0

Mixco Mixco 1
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-0
FT - 19/05 7
Lokomotiv Gomel Lokomotiv Gomel

1 - 1

Energetik-BGU Energetik-BGU
H1: 0-1
FT - 19/05 7
Torpedo Zhodino Reserves Torpedo Zhodino Reserves

1 - 1

FC Volna Pinsk FC Volna Pinsk
H1: 1-0
FT - 19/05 7
Bumprom Gomel Bumprom Gomel

0 - 1

Maxline Rogachev Maxline Rogachev
H1: 0-0
FT - 19/05 Group B
FT - 19/05 Group B
FT - 20/05 Group A

2 - 3

Deportivo Pereira Deportivo Pereira 1
H1: 1-3
FT - 20/05 Group A
FT - 19/05 3
Qingdao Elite United Qingdao Elite United

1 - 2

Suzhou Dongwu Suzhou Dongwu
H1: 1-1
FT - 19/05 3
Beijing Technology Beijing Technology

0 - 1

Guangxi Baoyun Guangxi Baoyun
H1: 0-1
FT - 19/05 3
Ganzhou Ruishi FC Ganzhou Ruishi FC

2 - 2

Liaoning Tieren Liaoning Tieren
H1: 0-2 | HP: 0-0 | Pen: 3-1
FT - 19/05 3
Guangxi Hengchen Guangxi Hengchen

2 - 1

Dalian Zhixing FC Dalian Zhixing FC
H1: 0-1
FT - 19/05 3
Zhejiang Yiwu Mall Zhejiang Yiwu Mall

1 - 2

Chongqing Tonglianglong FC Chongqing Tonglianglong FC
H1: 1-0
19:00 - 20/05 33
Montana Montana

vs

Septemvri Sofia Septemvri Sofia
19:00 - 20/05 33
Strumska Slava Strumska Slava

vs

Dobrudzha Dobrich Dobrudzha Dobrich
19:00 - 20/05 33
Yantra Yantra

vs

Marek Dupnitsa Marek Dupnitsa
FT - 19/05 5
Taipei Vikings Taipei Vikings

2 - 3

Taipei City Tatung Taipei City Tatung
H1: 0-0
FT - 19/05 5
Taipower Taipower

0 - 2

Taichung Futuro Taichung Futuro
H1: 0-1
FT - 19/05 5
Ming Chuan University Ming Chuan University

1 - 2

AC Taipei AC Taipei
H1: 1-2
FT - 19/05 5
Tainan City Tainan City

4 - 2

Hang Yuan Hang Yuan
H1: 2-1
FT - 19/05 35
FT - 19/05 35
Hajduk Split Hajduk Split

2 - 1

H1: 1-1
FT - 20/05 35

2 - 0

Rijeka Rijeka
H1: 1-0
FT - 19/05 31
Sibenik Sibenik

2 - 1

Vukovar 91 Vukovar 91
H1: 0-1
FT - 19/05 31
NK Croatia Zmijavci NK Croatia Zmijavci

0 - 2

NK Dugopolje NK Dugopolje
H1: 0-1
FT - 19/05 35
West Armenia West Armenia

3 - 2

BKMA BKMA
H1: 0-1
20:00 - 20/05 35
Van Van

vs

Urartu FC Urartu FC
22:00 - 20/05 35

vs

FC Alashkert FC Alashkert
FT - 19/05 BK
CF America CF America

1 - 0

CD Guadalajara CD Guadalajara
H1: 0-0 |Tổng TS: 1-0
FT - 20/05 BK
Cruz Azul Cruz Azul

1 - 2

Monterrey Monterrey
H1: 0-0 |Tổng TS: 2-2
20:00 - 20/05 Khác
BKMA II BKMA II

vs

FC Noah 2 FC Noah 2
20:00 - 20/05 Khác
Gandzasar Gandzasar

vs

Pyunik Academy Pyunik Academy
20:00 - 20/05 Khác
Lernayin A. Lernayin A.

vs

Ararat Armenia II Ararat Armenia II
FT - 19/05 CK
Atlante Atlante

0 - 0

Cancun FC Cancun FC
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 1-3 |Tổng TS: 1-1
FT - 19/05 13
Libertad Libertad

0 - 2

El Nacional El Nacional
H1: 0-1
FT - 19/05 13
Emelec Emelec

0 - 1

CSD Macara CSD Macara
H1: 0-1
FT - 19/05 13
Independiente del Valle Independiente del Valle

1 - 1

LDU de Quito LDU de Quito
H1: 1-1
FT - 20/05 13
Mushuc Runa Mushuc Runa

5 - 0

Delfin Delfin 2
H1: 2-0
FT - 20/05 13
Aucas Aucas

2 - 2

Universidad Catolica Universidad Catolica
H1: 0-1
FT - 20/05 13
Cumbaya Cumbaya

0 - 1

Barcelona SC Barcelona SC
H1: 0-1
FT - 19/05 CK

0 - 3

Pafos FC Pafos FC
H1: 0-3
03:00 - 19/05 16
Alianza Lima Alianza Lima

vs

Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso
03:00 - 19/05 16
Asociacion Deportiva Tarma Asociacion Deportiva Tarma

vs

Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
03:00 - 19/05 16
Atletico Grau Atletico Grau

vs

Cusco FC Cusco FC
03:00 - 19/05 16
Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

vs

Universidad Cesar Vallejo Universidad Cesar Vallejo
03:00 - 19/05 16
CD UT Cajamarca CD UT Cajamarca

vs

Sport Boys Sport Boys
03:00 - 19/05 16
Cienciano Cienciano

vs

Universitario de Deportes Universitario de Deportes
03:00 - 19/05 16
FBC Melgar FBC Melgar

vs

Sport Huancayo Sport Huancayo
03:00 - 19/05 16
Los Chankas CYC Los Chankas CYC

vs

Alianza Atletico Alianza Atletico
03:00 - 19/05 16
Sporting Cristal Sporting Cristal

vs

Union Comercio Union Comercio
FT - 19/05 Khác
Sporting Cristal Sporting Cristal

5 - 1

Union Comercio Union Comercio
H1: 4-1
FT - 19/05 Khác
FBC Melgar FBC Melgar

4 - 1

Sport Huancayo Sport Huancayo
H1: 2-0
FT - 20/05 Khác
Asociacion Deportiva Tarma Asociacion Deportiva Tarma

2 - 0

Comerciantes Unidos Comerciantes Unidos
H1: 1-0
FT - 20/05 Khác
Los Chankas CYC Los Chankas CYC

2 - 0

Alianza Atletico Alianza Atletico
H1: 0-0
FT - 20/05 Khác
Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci

0 - 0

Universidad Cesar Vallejo Universidad Cesar Vallejo
H1: 0-0
FT - 20/05 Khác
Alianza Lima Alianza Lima 1

3 - 2

Deportivo Garcilaso Deportivo Garcilaso 1
H1: 1-2
FT - 19/05 29
FC Zbrojovka Brno FC Zbrojovka Brno 1

4 - 3

SK Hanacka Slavia Kromeriz SK Hanacka Slavia Kromeriz
H1: 3-0
FT - 19/05 29
FK MAS Taborsko FK MAS Taborsko

0 - 0

Dukla Praha Dukla Praha
H1: 0-0
FT - 19/05 29
FK Varnsdorf FK Varnsdorf

1 - 0

Pribram Pribram
H1: 0-0
FT - 19/05 29
MFK Chrudim MFK Chrudim

1 - 3

Sigma Olomouc B Sigma Olomouc B
H1: 1-1
FT - 19/05 29
MFK Vyskov MFK Vyskov

0 - 0

SK Lisen SK Lisen
H1: 0-0
FT - 19/05 29
SK Prostejov SK Prostejov

3 - 1

Opava Opava 1
H1: 1-0
FT - 19/05 29
Sparta Prague B Sparta Prague B

2 - 2

FC Vlasim FC Vlasim
H1: 1-0
FT - 19/05 29
Vysocina Jihlava Vysocina Jihlava

1 - 2

Zizkov Zizkov
H1: 0-0
FT - 19/05 9
Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy

1 - 0

Tobol Kostanay Tobol Kostanay
H1: 1-0
FT - 19/05 9
Zhetysu Taldykorgan Zhetysu Taldykorgan 2

0 - 0

FC Kyzylzhar Petropavlovsk FC Kyzylzhar Petropavlovsk
H1: 0-0
FT - 19/05 9
FC Yelimay FC Yelimay

1 - 1

Kairat Almaty Kairat Almaty
H1: 0-0
FT - 19/05 Khác
Olimpia Olimpia

2 - 1

H1: 0-1
FT - 19/05 Khác
Tacuary Tacuary

0 - 0

Libertad Libertad
H1: 0-0
FT - 20/05 Khác
Sol de America Sol de America 1

0 - 3

Cerro Porteno Cerro Porteno
H1: 0-2
FT - 20/05 Khác
Club General Caballero JLM Club General Caballero JLM

1 - 2

Luqueno Luqueno
H1: 1-1
FT - 19/05 7
Club Martin Ledesma Club Martin Ledesma

1 - 0

Pastoreo FC Pastoreo FC
H1: 0-0
FT - 19/05 7
Sportivo San Lorenzo Sportivo San Lorenzo

1 - 0

Club Sportivo Carapegua Club Sportivo Carapegua
H1: 1-0
FT - 19/05 29
Cherkasy Cherkasy

2 - 1

Zorya Zorya
H1: 0-1
FT - 19/05 29
FC Minaj FC Minaj

3 - 2

FC Kolos Kovalivka FC Kolos Kovalivka
H1: 1-1
FT - 19/05 29
Metalist 1925 Metalist 1925

3 - 3

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
H1: 1-3
FT - 19/05 29
Rukh Lviv Rukh Lviv

2 - 0

Chornomorets Odessa Chornomorets Odessa
H1: 1-0
FT - 19/05 29
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1

1 - 1

H1: 1-1
FT - 19/05 29
Veres Rivne Veres Rivne

2 - 2

FC Olexandriya FC Olexandriya
H1: 2-1
FT - 19/05 29
Vorskla Vorskla

3 - 1

FC Obolon Kyiv FC Obolon Kyiv
H1: 2-0
FT - 19/05 11
Talinna Kalev Talinna Kalev

2 - 0

Nomme United Nomme United
H1: 2-0
FT - 19/05 11
Parnu JK Vaprus Parnu JK Vaprus

0 - 2

FCI Levadia FCI Levadia
H1: 0-0
FT - 19/05 11
Tabasalu JK Tabasalu JK

1 - 2

FC Tallinn FC Tallinn
H1: 0-0
FT - 19/05 11
Tartu JK Welco Tartu JK Welco

2 - 1

H1: 1-0
FT - 19/05 11
Viimsi JK Viimsi JK

2 - 4

H1: 0-1
19:15 - 20/05 36
Baden Baden

vs

Xamax Xamax
19:15 - 20/05 36
FC Vaduz FC Vaduz

vs

Bellinzona Bellinzona
19:15 - 20/05 36
FC Wil 1900 FC Wil 1900

vs

Thun Thun
19:15 - 20/05 36
Sion Sion

vs

Schaffhausen Schaffhausen
19:15 - 20/05 36
Stade Nyonnais Stade Nyonnais

vs

Aarau Aarau
21:00 - 20/05 10
07 Vestur Sorvagur 07 Vestur Sorvagur

vs

EB/Streymur EB/Streymur
21:00 - 20/05 10
Fuglafjoerdur Fuglafjoerdur

vs

B68 Toftir B68 Toftir
23:00 - 20/05 10
23:00 - 20/05 10
Vikingur Vikingur

vs

NSI Runavik NSI Runavik
FT - 19/05 10
Brommapojkarna Brommapojkarna

2 - 1

IFK Norrkoeping IFK Norrkoeping
H1: 2-1
FT - 19/05 10
Hammarby IF Hammarby IF

2 - 1

AIK AIK 1
H1: 0-0
FT - 19/05 10
GAIS GAIS

2 - 1

Elfsborg Elfsborg
H1: 2-1
FT - 19/05 10
Vaernamo Vaernamo

0 - 2

Kalmar FF Kalmar FF
H1: 0-2
FT - 19/05 8
Landskrona BoIS Landskrona BoIS

0 - 0

Orebro SK Orebro SK
H1: 0-0
FT - 19/05 8
Sandvikens IF Sandvikens IF

3 - 1

Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
H1: 2-0
FT - 19/05 15
FC Gagra FC Gagra

2 - 0

FC Telavi FC Telavi
H1: 0-0
FT - 19/05 15
Kolkheti-1913 Poti Kolkheti-1913 Poti

2 - 5

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
H1: 0-2
FT - 20/05 15
Dinamo Batumi Dinamo Batumi 1

2 - 3

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999
H1: 1-0
FT - 19/05 13
FC Rustavi FC Rustavi

1 - 0

Aragvi Dusheti Aragvi Dusheti
H1: 0-0
FT - 19/05 13
Sioni Bolnisi Sioni Bolnisi

4 - 0

FC Kolkheti Khobi FC Kolkheti Khobi
H1: 1-0
FT - 19/05 13
WIT Georgia Tbilisi WIT Georgia Tbilisi

1 - 2

Spaeri Spaeri
H1: 1-0
FT - 19/05 13
Dinamo Tbilisi II Dinamo Tbilisi II

1 - 1

FC Gareji 1960 FC Gareji 1960
H1: 0-1
FT - 19/05 13
Shturmi Shturmi

1 - 2

Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi
H1: 1-0
FT - 19/05 33
Kecskemeti TE Kecskemeti TE

2 - 1

Zalaegerszeg Zalaegerszeg
H1: 0-1
FT - 20/05 33
Ferencvaros Ferencvaros

2 - 0

Ujpest Ujpest
H1: 1-0
FT - 19/05 33
Nyiregyhaza Spartacus FC Nyiregyhaza Spartacus FC

2 - 1

Aqvital FC Csakvar Aqvital FC Csakvar
H1: 1-0
FT - 19/05 33
BFC Siofok BFC Siofok

0 - 3

Kozarmisleny Kozarmisleny
H1: 0-2
FT - 19/05 33
Budafok Budafok

2 - 0

Pecsi MFC Pecsi MFC 2
H1: 0-0
FT - 19/05 33
Budapest Honved Budapest Honved

2 - 2

Gyirmot Gyirmot
H1: 0-1
FT - 19/05 33
Haladas Haladas 1

1 - 3

FC Ajka FC Ajka
H1: 1-0
FT - 19/05 33
Soroksar SC Soroksar SC

3 - 1

Kazincbarcika SC Kazincbarcika SC
H1: 2-0
FT - 19/05 33
Szeged 2011 Szeged 2011

3 - 2

Mosonmagyarovari TE 1904 Mosonmagyarovari TE 1904
H1: 2-0
FT - 19/05 33
Tiszakecske FC Tiszakecske FC

1 - 1

Bvsc-Zuglo Bvsc-Zuglo
H1: 0-0
FT - 19/05 36
Koper Koper

1 - 1

Maribor Maribor
H1: 1-1
FT - 19/05 36
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

0 - 1

NK Bravo NK Bravo
H1: 0-0
FT - 19/05 30
Nafta Nafta

0 - 2

Dravinja Dravinja
H1: 0-2
FT - 19/05 30
ND Bilje ND Bilje

3 - 0

NK Bistrica NK Bistrica
H1: 2-0
FT - 19/05 30
Nk Brinje Grosuplje Nk Brinje Grosuplje

1 - 1

ND Ilirija Ljubljana ND Ilirija Ljubljana
H1: 0-1
FT - 19/05 30
Rudar Velenje Rudar Velenje

0 - 5

NK Krka NK Krka
H1: 0-2
FT - 19/05 30
Tabor Tabor

0 - 0

Primorje Primorje
H1: 0-0
21:00 - 20/05 7
23:15 - 20/05 7
KA Akureyri KA Akureyri

vs

Fylkir Fylkir
21:00 - 20/05 3
Grindavik Grindavik

vs

Grotta Grotta
21:00 - 20/05 3
IBV Vestmannaeyjar IBV Vestmannaeyjar

vs

Thor Akureyri Thor Akureyri
FT - 19/05 16
Longford Town Longford Town

1 - 1

Athlone Town Athlone Town
H1: 0-0
FT - 19/05 33
Piast Gliwice Piast Gliwice

1 - 1

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok
H1: 0-0
FT - 19/05 33
Cracovia Cracovia

2 - 0

Rakow Czestochowa Rakow Czestochowa
H1: 1-0
FT - 19/05 33
Warta Poznan Warta Poznan

0 - 1

Legia Warszawa Legia Warszawa
H1: 0-1
FT - 19/05 33

1 - 1

Lech Poznan Lech Poznan
H1: 1-1
FT - 19/05 33

1 - 3

Stal Rzeszow Stal Rzeszow
H1: 0-1
FT - 19/05 33
Polonia Warsaw Polonia Warsaw

1 - 1

Odra Opole Odra Opole
H1: 0-1
FT - 19/05 33
Termalica Nieciecza Termalica Nieciecza

6 - 1

GKS Tychy 71 GKS Tychy 71
H1: 3-1
FT - 20/05 33
Lechia Gdansk Lechia Gdansk 1

2 - 1

Arka Gdynia Arka Gdynia 1
H1: 1-1
23:00 - 20/05 33
Podbeskidzie Bielsko-Biala Podbeskidzie Bielsko-Biala

vs

Chrobry Glogow Chrobry Glogow
FT - 19/05 35
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

0 - 1

Mornar Mornar
H1: 0-0
FT - 19/05 35
FK Arsenal Tivat FK Arsenal Tivat

3 - 1

OFK Mladost Donja Gorica OFK Mladost Donja Gorica
H1: 1-0
FT - 19/05 35
Jedinstvo BP Jedinstvo BP

4 - 2

Petrovac Petrovac
H1: 2-2
FT - 19/05 35
Jezero Jezero

2 - 1

Rudar Pljevlja Rudar Pljevlja
H1: 1-0
FT - 19/05 35
Sutjeska Sutjeska

0 - 1

Decic Tuzi Decic Tuzi 1
H1: 0-1
22:00 - 20/05 32

vs

Igman Konjic Igman Konjic
22:00 - 20/05 32
FK Sarajevo FK Sarajevo

vs

Posusje Posusje
22:00 - 20/05 32
FK Velez Mostar FK Velez Mostar

vs

GOSK Gabela GOSK Gabela
22:00 - 20/05 32
FK Zvijezda 09 FK Zvijezda 09

vs

Zeljeznicar Zeljeznicar
22:00 - 20/05 32
Sloga Doboj Sloga Doboj

vs

Siroki Brijeg Siroki Brijeg
22:00 - 20/05 32

vs

FK Tuzla City FK Tuzla City
FT - 19/05 35
Gabala FK Gabala FK

2 - 0

Araz PFK Araz PFK
H1: 0-0

Không có trận đấu nào

KQBD Plus – Theo dõi KQBD Plus hôm nay cập nhật 24/7 với các thông tin kết quả bóng đá mới nhất được cập nhật từng phút. Các trận đấu diễn ra tại các giải đấu lớn sẽ được thông tin tới bạn đọc một cách nhanh nhất.

KQBD Plus - Theo dõi KQBD Plus hôm nay cập nhật 24/7
KQBD Plus – Theo dõi KQBD Plus hôm nay cập nhật 24/7